BannerFans.com

MAAFISA KILIMO NA MIFUGO WABEBA FUNGUO SULUHISHO LA MIGOGORO MVOMERO

Millionaire  Ads

WABUNGE WA UPINZANI WAZIBA MIDOMO WAKATI WAKITOKA KATIKA UKUMBI KUSUSIA VIKAO VYA BUNGENI DODOMA

BUNGENI: Wabunge wa upinzani waziba midomo yao kwa karatasi na utepe na kutoka nje ya Ukumbi wa Bunge wakigomea kushiriki vikao vinavyoongozwa na Naibu Spika.
Baadhi ya wabunge wanawake wakiwa wanajipiga picha.
Share on Google Plus

About Juma Mtanda

Blogger maarufu nchini Tanzania na mwanahabari mkongwe kwenye Tasnia ya habari
Post a Comment
Millionaire  Ads