BannerFans.com

MOROGORO WAWASHTAKI MAADUI WA RAIS DK MAGUFULI KWA MWENYEZI MUNGU

Millionaire  Ads

ASKARI POLISI WATOA ULINZI MKALI KWA MBUNGE ANAYEMKOSOA RAIS


Bi Khoza amemtaka Bwana Zuma aondoke madarakani akimtaja kuwa kiongozi wa kuchukiza ambaye amekumbwa na madai ya ufisadi. 

Mkosoaji mashuhuri wa rais wa Afrika Kusini Jacob Zuma, atapewa ulinzi wa polisi baada ya kupokea vitisho vya kuuliwa.

Bunge na polisi walifanya uchunguzi na kubaini kuwa kuna vitisho vya kuuliwa dhidi ya Makhosi Khoza ambaye ni mbunge wa chama cha ANC.

Bi Khoza amemtaka Bwana Zuma aondoke madarakani akimtaja kuwa kiongozi wa kuchukiza ambaye amekumbwa na madai ya ufisadi.

Zuma anakana kufanya lolote baya na hakuna madai kuwa amehusishwa na vitisho hivyo.
Share on Google Plus

About Juma Mtanda

Blogger maarufu nchini Tanzania na mwanahabari mkongwe kwenye Tasnia ya habari
Post a Comment
Millionaire  Ads