BannerFans.com

MOROGORO WAWASHTAKI MAADUI WA RAIS DK MAGUFULI KWA MWENYEZI MUNGU

RAIS MAGUFULI ACHANGISHA FEDHA KANISA KATOLIKI CHATO

Rais wa Jamuhuri ya Mungano wa Tanzania Dkt John Pombe Joseph Magufuli akipokea sadaka kutoka kwa waumini waliohudhuria ibada ya kuchangia upanuzi na ujenzi wa kanisa Katoliki la Bikira Maria, Parokia ya Chato Mkoani Geita leo. Picha na maelezo kwa hisani ya Benjamin Kasenyenda Andongolile.
Share on Google Plus

About Juma Mtanda

Blogger maarufu nchini Tanzania na mwanahabari mkongwe kwenye Tasnia ya habari
Post a Comment
Millionaire  Ads